Creative Commons License

ประวัติเจ้าของบล็อก

posted on 01 Jul 2008 17:00 by rije

My Profile
----------------------------------
Name : Msarat Yotsachairoot (มศารัศม์ ยศะไชยรุจน์)
Nickname : Praew (แพรว)
Penname : Rije [ริเจ]
Birthday : 24 * 01 * 1985
Gender : Female (หญิง)
Graduated : Silpakorn University [ICT-Desing]
จบจาก : มหาวิทยาลัยศิลปากร คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาออกแบบ
กำลังศึกษาต่อ : มหาวิทยาลัยรามคำแหง ป.ตรี MBA
Line : rije
E-mail : rijerije@gmail.com
----------------------------------

รับออกแบบกราฟิคทั่วไป
ปกหนังสือ , รูปเล่มภายใน , สื่อสิ่งพิมพ์
เว็บดีไซน์ , ธีมเว็บ , ออกแบบระบบ
รับทำเว็บขายสินค้าออนไลน์ 
รับวาดภาพประกอบ , ออกแบบตัวละคร 

----------------------------------